Hiệu ứng rửa RGBW ngoài trời có thể
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Intuiit |
| Chứng nhận: | CE&Rohs |
| Số mô hình: | MY-046H |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 50 CHIẾC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Thùng carton case trường hợp chuyến bay |
| Thời gian giao hàng: | 30 ~ 35 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 10000 cái / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Kiểu: | Ánh sáng sân khấu | Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|---|---|
| Nguồn đèn: | 80W | Điện áp đầu vào: | AC100V-240V |
| Tỷ lệ IP: | IP65 | Bảo hành: | 1 năm |
| Làm nổi bật: | rgbw led par can,wash par hiệu ứng sân khấu,80w par can sân khấu đèn |
||
Mô tả sản phẩm
MYLED-046H
Đèn Par sân khấu ngoài trời hiệu ứng rửa tốt nhất RGBW
MYLED-046H là một trong những dòng sản phẩm Magikpar của chúng tôi. Nó sử dụng loại LED RGBW 10*4-in-1 cho khả năng phối màu tốt. Phần mềm cho phép điều chỉnh độ sáng mượt mà.
Sản phẩm này dùng cho ngoài trời. Không có quạt bên trong. Khách hàng có thể sử dụng cho sân khấu hoặc sự kiện ngoài trời. Nó bao gồm nhiều chế độ như master/slave, chương trình tích hợp sẵn, chạy tự động, DMX. Hiệu suất rất tốt sẽ mang lại nhiều lợi ích cho người dùng.
Có nhiều bằng sáng chế cho toàn bộ dòng sản phẩm. Trong MagikPar, chúng tôi đã tạo ra một dòng sản phẩm LED hoàn chỉnh để bạn thúc đẩy doanh số và đáp ứng mọi yêu cầu của khách hàng.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Magikpar ngoài trời, RGBW 10*4-in-1 |
| Mã sản phẩm | MYLED-046H |
| Điện áp | AC100~240V |
| Công suất tiêu thụ | 80W |
| LED | RGBW 10*4-in-1 |
| Chế độ điều khiển | Chạy tự động, Chương trình, M/S, DMX512, Màu tĩnh |
| Góc chiếu | 28° |
| Kênh DMX | 4,6,8CH |
| Chế độ vận hành | Màn hình LED, Điều khiển từ xa IR tùy chọn |
| Lumen | R404,G431,B532, W534,Tổng cộng 1705Lux@2m |
| Trọng lượng tịnh | 3.56KG |
| Kích thước sản phẩm | 300*272*107mm |
| Hộp trong | 340*285*150mm |
| Thùng carton chính | 605*370*405mm |
| Số chiếc/thùng | 4 chiếc |
| Kết nối DMX | 30 chiếc |
| Kết nối nguồn | 15 chiếc@240V, 8 chiếc@110V |
| Dữ liệu vận chuyển | 40HQ:722 thùng/40GP:622 thùng/20GP:311 thùng |
Bảng kích thước:
![]()
Hình ảnh hiệu ứng:
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể đặt hàng mẫu đèn LED không?
A: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận
Q2. Thời gian giao hàng thì sao?
A: Mẫu cần 5~15 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 25~35 ngày
Q3. Bạn có giới hạn MOQ cho đơn hàng đèn LED không?
A: MOQ từ 20 đến 50, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu
Q4. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Q5. Làm thế nào để tiến hành một đơn hàng đèn LED?
A: Đầu tiên: cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai: Chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba: khách hàng xác nhận mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
Thứ tư: Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q6. Có được in logo của tôi trên sản phẩm đèn LED không?
A: Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q7: Bạn có bảo hành cho sản phẩm không?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1, 2, 5 năm cho sản phẩm của mình.
Q8: Làm thế nào để xử lý lỗi?
A: Đầu tiên: Sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ dưới 2%.
Thứ hai: trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi phụ tùng mới để thay thế. Đối với các sản phẩm lỗi theo lô, chúng tôi có thể thảo luận dựa trên tình hình thực tế.
Q9: Bạn có làm dự án không?
A: Chắc chắn rồi. Chúng tôi có hơn 50 kỹ sư và bộ phận EPC. Chúng tôi là một doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia tích hợp "Thiết kế chiếu sáng, Nghiên cứu & Phát triển sản phẩm và sản xuất, điều khiển & lập trình, lắp đặt, Bảo trì và nâng cấp".




