Đèn Moving Head Laser 100W Chùm Tia Chống Nước Cho Khu Vực Cảnh Quan Ngoài Trời
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Intuiit |
| Chứng nhận: | CE&RoHS |
| Số mô hình: | XY-052P |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | MOQ 20pcs |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp bên trong + Thùng Carton/Hộp máy bay |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày để đặt hàng đại chúng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T trước (tiền gửi 30%, thanh toán số dư 70% trước khi giao hàng) |
| Khả năng cung cấp: | 5000 CÁI / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Nguồn: | Laser 100W | CCT: | 10000K |
|---|---|---|---|
| CRI: | 75 | Góc chùm tia: | 0,8 ° |
| Bánh xe màu: | 12+1open | Iris: | CMY |
| Bánh xe xoay vòng: | 10+1 mở | Đã sửa lỗi bánh xe gobo: | 23+1open |
| Nghiêm trang: | 18/36 Facet Prism + 6 Prism tuyến tính | Lớp IP: | IP66 |
| Làm nổi bật: | đèn moving head laser 100W,đèn moving head beam chống nước,Đầu di chuyển chùm đèn LED ngoài trời |
||
Mô tả sản phẩm
Dasen Imager B100 Moving Head: Kỹ thuật chính xác cho ánh sáng chuyên nghiệp
Cơ thể:
Đưa ra Dasen Imager B100, một đầu di chuyển rửa / chùm nhỏ gọn được thiết kế để cung cấp hiệu suất cao mà không phải thỏa hiệp về tính linh hoạt.Được thiết kế cho các công ty cho thuê và các chuyên gia lắp đặt đòi hỏi độ tin cậy, nó kết hợp công nghệ quang học tiên tiến với độ bền bền.
Các thông số kỹ thuật chính:
-
Trộn màu cao cấp:Tính năng một bánh xe 8 màu được cấp bằng sáng chế được bổ sung bởi một hệ thống trộn CMY đầy đủ, cho phép chuyển đổi liền mạch và một phổ vô hạn của màu sắc chính xác.
-
Phân chiếu mẫu đa năng:Được trang bị với 23 cố định và 10 xoay, indexable gobos (cộng với 1 mở) để cung cấp kết hợp kết cấu động và mô hình không giới hạn.
-
Hiệu ứng không gian:Một ống kính xoay cực sáng thêm chiều sâu và sự phức tạp, tạo ra các hiệu ứng không khí hấp dẫn, nhiều lớp.
-
Xây dựng mọi thời tiết:Được chứng nhận với xếp hạng IP66, vỏ bảo vệ tuyệt đối chống lại các luồng nước và bụi,đảm bảo hoạt động nhất quán trong bất kỳ khí hậu châu Âu nào từ các lễ hội ngoài trời đến các địa điểm ven biển ẩm.
Lý tưởng cho các buổi hòa nhạc quy mô lớn, các sản phẩm sân khấu và các thiết bị kiến trúc cao cấp, Imager B100 cung cấp độ chính xác cấp phòng thu trong một gói cứng, sẵn sàng cho tour diễn.
Dữ liệu kỹ thuật
| Điểm số. | XY-052P |
| Nguồn ánh sáng | Laser 100W |
| CRI | 75 |
| Bạch tuộc | CMY |
| góc chùm | 0.8 độ |
| Luồng ánh sáng | 182000LM@20m |
| Giao thức kiểm soát | Art-Net, SACN, RDM, DMX |
| Các kênh DMX | 15/26CH |
| IP | IP66 |
| Kích thước của sản phẩm | 356*246*586MM |
| Trọng lượng ròng | 22kg |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()







