Đèn LED RGBW 4in1 6x5W, đèn chiếu sáng sân khấu, đèn tường thành phố, đèn rửa LED
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Intuiit |
| Chứng nhận: | CE&RoHS |
| Số mô hình: | Myled-126 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | MOQ50PCS |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp bên trong +hộp đựng /hộp bay chính |
| Thời gian giao hàng: | 25-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T trước (tiền gửi 30%, số dư 70% trước khi giao hàng) |
| Khả năng cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| DẪN ĐẾN: | 6x5W 4 trong 1 RGBW | Lumen: | 1061lm |
|---|---|---|---|
| Quyền lực: | 40W | Điện áp đầu vào: | AC100-240V, 50-60Hz |
| cấp IP: | IP65 | Bảo hành: | 1 năm |
| Tây Bắc: | 2,5kg | Góc chùm tia: | 20 ° 40 ° |
| Kích thước: | 219x88x162mm | ||
| Làm nổi bật: | 6x5W RGBW đèn LED,Đèn rửa sân khấu LED 4in1,Đèn tường RGBW DJ đám cưới |
||
Mô tả sản phẩm
MYLED‐126. Một đèn chiếu sáng hình vuông hạng nhẹ chuyên nghiệp cho sử dụng ngoài trời và sân khấu
Tổng quan
MYLED‐126 là một đèn đèn LED nhỏ gọn, chống thời tiết được xây dựng cho các ứng dụng ngoài trời và sân khấu đa năng.ánh sáng tác động cao bất cứ nơi nào bạn cần nó.
Các đặc điểm chính
-
IP65 chống thời tiết️ Không bị bụi và được bảo vệ khỏi mưa lớn, tuyết và nước phun.
-
Đèn LED RGBW 4 trong 16 con chip RGBW 5W tạo ra sự pha trộn màu sắc mượt mà, sôi động mà không có bóng màu.
-
Tùy chọn góc chùm hai- Chuyển giữa 20 ° (điểm) để làm nổi bật tập trung hoặc 40 ° (làm rửa) để có phạm vi phủ sóng rộng hơn.
-
siêu nhỏ gọn và nhẹĐơn giản để lắp đặt, vận chuyển và lưu trữ.
-
Điều khiển OLED thân thiện với người dùng- Giao diện trực quan với 4 nút chạm để điều chỉnh nhanh màu sắc, độ sáng và chế độ. Không có đường cong học tập.
Ứng dụng
Nhờ công suất cao và sự pha trộn màu sắc vượt trội, MYLED‐126 xuất sắc trong việc chiếu sáng:
-
Công viên giải trí & điểm tham quan
-
Các thị trấn có chủ đề và đường phố lễ hội
-
Công viên cộng đồng và khu vực giải trí
-
Các sự kiện ngoài trời, sân khấu và mặt tiền kiến trúc
Kết luận
Nếu bạn cần một đèn chiếu sáng mạnh mẽ, linh hoạt và dễ sử dụng, hoạt động tốt trên sân khấu hoặc dưới bầu trời mở, MYLED‐126 là câu trả lời cho bạn.
Dữ liệu kỹ thuật
| Điểm số. | MYLED-126 |
| Nguồn ánh sáng | 6*5W RGBW 4-in-1 LED |
| Tối đa. | 40W |
| Điện áp hoạt động | AC100-240V,60Hz/50Hz |
| góc chùm | 20°/40° |
| Luồng ánh sáng | 10611LM |
| Giao thức kiểm soát | DMX512/RDM |
| Các kênh DMX | 4,6,9CH |
| IP | IP65 |
| Kích thước của sản phẩm | 219*88*162MM |
| Trọng lượng ròng | 2.5kg |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Tác động
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho đèn LED?
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Q2. Còn thời gian giao hàng?
A: Mẫu cần 5 ~ 15 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 25 ~ 35 ngày
Q3. Bạn có giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng đèn LED?
A: MOQ20 đến 50, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
Q4. Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thông thường mất 3-5 ngày để đến. Hàng không và vận chuyển biển cũng tùy chọn.
Q5. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho đèn LED?
A: Đầu tiên:cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai:Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu hoặc đề xuất của bạn.
Thứ ba:khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư: Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q6. Có OK để in logo của tôi trên sản phẩm đèn LED?
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q7: Bạn có cung cấp bảo hành cho các sản phẩm?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp 1, 2, 5 năm bảo hành cho sản phẩm của chúng tôi.
Q8: Làm thế nào để đối phó với lỗi?
A: Đầu tiên:Sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ bị lỗi sẽ dưới 2%.
Thứ hai:trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi phụ tùng thay thế mới. Đối với các sản phẩm hàng loạt bị lỗi, chúng tôi có thể thảo luận với tình hình thực tế.







