Đèn sân khấu ngoài trời công suất cao IP65 40X10W RGBW 4in1 LED Wash tường Nhôm DJ Disco Điều khiển DMX
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Intuiit |
| Chứng nhận: | CE&RoHS |
| Số mô hình: | MYLED-150 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | MOQ 50pcs |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | hộp bên trong + thùng carton chính |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T trước (tiền gửi 30%, thanh toán số dư 70% trước khi giao hàng) |
| Khả năng cung cấp: | 10000 chiếc / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Kiểu: | Đèn lũ LED | Nguồn sáng: | Đèn LED 4 trong 1 RGBW |
|---|---|---|---|
| Tối đa. Quyền lực: | 400W | Điện áp đầu vào: | AC100-240V, 50-60Hz |
| cấp IP: | IP65 | Bảo hành: | 1 năm |
| Tây Bắc: | 12,3kg | Góc chùm tia: | 8°, 20°, 40° |
Mô tả sản phẩm
Bản sao được tối ưu hóa hoàn toàn
Hiệu suất không thể bỏ qua. Độ tin cậy không thỏa hiệp.
Được chế tạo cho các sản xuất có yêu cầu cao, MYLED-150 mang đến hiệu ứng ánh sáng đồng đều, mạnh mẽ từ 40 đèn LED RGBW 4-trong-1 công suất 10W cường độ cao. Cho dù đó là một sân khấu lớn hay một mặt tiền kiến trúc rộng lớn, thiết bị này mang lại nguồn sáng mà bạn có thểtin tưởng khi áp lực gia tăng.
Màu sắc chân thực, dễ dàng
Vượt xa RGB cơ bản. Kiến trúc màu tiên tiến của MYLED-150 tạo ra các tông màu phong phú, bão hòa và màu trắng được điều chỉnh hoàn hảo — với các chuyển đổi liền mạch mang lại thiết kế ánh sáng động trở nên sống động. Không có dải màu. Không cần đoán mò.
Một thiết bị, Ba chùm tia
Điều chỉnh thủ công giữa các góc chùm tia 8°, 20° hoặc 40°. Chuyển từ đèn chiếu điểm hẹp sang đèn chiếu diện rộng trong vài giây. Đó là khả năng kiểm soát chính xác mà không cần thay đổi thiết bị hoặc lắp đặt lại.
Đạt chuẩn IP65. Sẵn sàng cho mọi thứ.
Mưa, bụi, tia nước — đèn này có thể xử lý tất cả. MYLED-150 hoạt động tốt cả trong nhà và ngoài trời, giảm thiểu bảo trì và tối đa hóa thời gian hoạt động, hết chương trình này đến chương trình khác.
Kiểm soát trong tầm tay bạn
Màn hình OLED tích hợp + bảng điều khiển cảm ứng xúc giác có nghĩa là điều hướng nhanh chóng, trực quan — ngay cả trong bóng tối. Điều chỉnh cài đặt nhanh chóng, nhận phản hồi theo thời gian thực và tập trung vào công việc sáng tạo.
Lý tưởng cho:
-
Lưu diễn hòa nhạc & sân khấu trực tiếp
-
Công viên giải trí & địa điểm nhập vai
-
Không gian công cộng & cảnh quan đô thị
-
Điểm nhấn kiến trúc & dàn dựng sự kiện
Ưu điểm của MYLED-150
Công suất cao + màu sắc điện ảnh + cấu trúc IP65 chắc chắn + quang học linh hoạt + điều khiển đơn giản. Tất cả trong một vỏ chống chịu thời tiết. Dành cho các nhà thiết kế ánh sáng và chuyên gia hình ảnh yêu cầu cả sự tự do sáng tạo và độ chính xác kỹ thuật — đây là lựa chọn mới của bạn.
Dữ liệu kỹ thuật
| Mã hàng | MYLED-150 |
| Nguồn sáng | 40 bóng*10W RGBW 4-trong-1 LED |
| Công suất tối đa | 400W |
| Điện áp hoạt động | AC100-240V, 50-60Hz |
| Quang thông | 9380lm |
| Giao thức điều khiển | DMX512, WDMX |
| Kênh DMX | 4,6,8CH |
| Cấp độ IP | IP65 |
| Kích thước sản phẩm | 532*319*141MM |
| Trọng lượng tịnh | 12.3KG |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Dữ liệu phân bố ánh sáng
![]()
Kích thước sản phẩm
![]()
Sơ đồ lắp đặt
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()







